Trực Tiếp Bóng Đá, Trực Tiếp Bóng Đá Hôm Nay trên Cakhia TV | CakhiaTVHD

UEFA ECL
Marsaxlokk FC
Marsaxlokk FC
Partizani Tirana
Partizani Tirana
00:00 19-07
UEFA ECL
F91 Dudelange
F91 Dudelange
Atletic Escaldes
Atletic Escaldes
00:00 19-07
EGYCup
Zamalek
Zamalek
Proxy
Proxy
00:00 19-07
UEFA ECL
FK Isloch Minsk
FK Isloch Minsk
SP La Fiorita
SP La Fiorita
00:30 19-07
UEFA ECL
Connahs Quay Nomads FC
Connahs Quay Nomads FC
NK Bravo
NK Bravo
00:30 19-07
UEFA ECL
KF Tirana
KF Tirana
Torpedo Kutaisi
Torpedo Kutaisi
01:00 19-07
UEFA ECL
FK Shkendija
FK Shkendija
FC Noah
FC Noah
01:00 19-07
UEFA ECL
Vikingur Gota
Vikingur Gota
FK Liepaja
FK Liepaja
01:00 19-07
UEFA EL
Corvinul Hunedoara
Corvinul Hunedoara
Paksi SE
Paksi SE
01:00 19-07
UEFA EL
NK Maribor
NK Maribor
Botev Plovdiv
Botev Plovdiv
01:15 19-07
UEFA ECL
Linfield FC
Linfield FC
Stjarnan Gardabaer
Stjarnan Gardabaer
01:45 19-07
UEFA ECL
SP Tre Penne
SP Tre Penne
Floriana FC
Floriana FC
01:45 19-07
UEFA ECL
Derry City
Derry City
FCB Magpies
FCB Magpies
01:45 19-07
UEFA ECL
FK Buducnost Podgorica
FK Buducnost Podgorica
Malisheva
Malisheva
02:00 19-07
UEFA ECL
FK Sarajevo
FK Sarajevo
FK Aktobe
FK Aktobe
02:00 19-07
UEFA ECL
Breidablik
Breidablik
FK Tikves Kavadarci
FK Tikves Kavadarci
02:15 19-07
ARG D1
Argentinos Juniors
Argentinos Juniors
Tigre
Tigre
04:45 19-07
ARG D1
Independiente Rivadavia
Independiente Rivadavia
Gimnasia La Plata
Gimnasia La Plata
05:00 19-07
ARG D1
Instituto Cordoba
Instituto Cordoba
Independiente
Independiente
07:00 19-07
AUS VWPL
Boroondara Eagles Women's
Boroondara Eagles Women's
Nữ South Melbourne
Nữ South Melbourne
11:00 19-07
AUS VWPL
Nữ Heidelberg Utd
Nữ Heidelberg Utd
Nữ Box Hill
Nữ Box Hill
11:00 19-07
AUS VWPL
Essendon Royals Women's
Essendon Royals Women's
Senior NTC Women's
Senior NTC Women's
11:00 19-07
AUS VWPL
Nữ Preston Lions
Nữ Preston Lions
Calder United SC Women's
Calder United SC Women's
11:00 19-07
MYA D1
Dagon FC
Dagon FC
Ispe FC
Ispe FC
16:30 19-07
Aus VPL
South Melbourne
South Melbourne
Dandenong City SC
Dandenong City SC
16:30 19-07
Aus VPL
Melbourne Knights
Melbourne Knights
Altona Magic
Altona Magic
16:30 19-07
AUS NPLQ
Queensland Lions FC
Queensland Lions FC
Redlands United FC
Redlands United FC
17:30 19-07
AUS VD1
Preston Lions
Preston Lions
Melbourne City Youth
Melbourne City Youth
17:30 19-07
AUS VD1
Bentleigh greens
Bentleigh greens
Caroline Springs George Cross
Caroline Springs George Cross
17:30 19-07
AUS VD1
Northcote City
Northcote City
Werribee City FC
Werribee City FC
17:30 19-07
SIN D1
Geylang International
Geylang International
Tanjong Pagar Utd
Tanjong Pagar Utd
18:45 19-07
SIN D1
DPMM FC
DPMM FC
Hougang United FC
Hougang United FC
19:15 19-07
BLR D1
Belarus(U17)
Belarus(U17)
FK Orsha
FK Orsha
21:00 19-07
BLR D1
Slonim
Slonim
Energetyk-BGU Minsk
Energetyk-BGU Minsk
22:00 19-07
LAT D1
Riga FC
Riga FC
Jelgava
Jelgava
22:00 19-07
ROM D1
CSM Politehnica Iasi
CSM Politehnica Iasi
FC Botosani
FC Botosani
22:30 19-07
BUL D1
Cherno More Varna
Cherno More Varna
CSKA 1948 Sofia
CSKA 1948 Sofia
22:30 19-07
DEN SASL
Aarhus AGF
Aarhus AGF
Midtjylland
Midtjylland
22:59 19-07
POL D1
Jagiellonia Bialystok
Jagiellonia Bialystok
Puszcza Niepolomice
Puszcza Niepolomice
22:59 19-07
EST D1
Tartu JK Tammeka
Tartu JK Tammeka
FC Flora Tallinn
FC Flora Tallinn
22:59 19-07